Quantcast








     

msaada wa ushauri tafadhali wanaJF

jamiiforums.com - 2012-09-13 18:21:45 - Similar - Report/Block

kuna nafasi ya kazi nimepata sudan,kwa kuunganishwa na mtu lakini wananiambia natakiwa nimpe huyo mtu laki tano baada ya kupata ticket ya kwenda huko sudan kuanza kazi,na malipo yatakuwa ni US$ 500 kwa mwezi,housing and transport allowance, Naomba kujua haya yafuatayo; 1: je ni kweli hakutakuwa na utapeli hapa hata kama wakishanipa ticket...

Msaada wenu wanajf tafadhali

jamiiforums.com - 2013-05-16 18:46:32 - Similar - Report/Block

Mimi nina ujauzito wa miezi miwili na nusu nilienda hosp nikapiwa mkojo nikakutwa na UTI nikaandikiwa vidonge vya amoxylin 2*3 kwa siku tano je kuna madhara yoyote ya dawa hizi nikilinganisha na umri wa mimba yangu kwa anaefahamu tafadhali anisaidie...

Msaada kuhusu jkt ukiwa na elimu ya cheti cha fani yotote

jamiiforums.com - 2013-05-04 12:09:54 - Similar - Report/Block

Habari Zenu wadau Naomba msaada Je unaweza pata Nafasi ya JKT ukiwa na Elimu ya cheti chochote kwa Mfano Sheria au ,IT kwa sababu kuna mapumziko ya Miezi 4 kabla ya kujiunga na Diploma na je baada ya kumaliza mafunzo ya JKT wanaweza kukuruhusu kwenda kuendelea na Masomo.Na Je kuna Umuhimu wowote wa Kujiunga na mafunzo hayo ya JKT Asanteni...

Hii wandugu imekaa vibaya,msaada haraka tutani

jamiiforums.com - 2013-03-18 14:50:26 - Similar - Report/Block

Wandugu,kwanza ahsanteni sana kwa ushauri na tiba mbadala,kwa kweli jamii forum iko juu sana,sasa jamani kuna tatizo,kuna shemeji yetu mmoja anahitaji msaada wa hali na mali,tatizo ni kwamba ana maziwa makubwa mpaka mwenyewe yamnyima amani wandugu,hana mtoto hata mmoja,miaka 24 tu aliyonayo,tumsaidieje jamani...

pikipiki aina ya fekoni yenye number ya usajili T.145CCU IMEIBIWA

jamiiforums.com - 2013-04-23 15:20:07 - Similar - Report/Block

salam kwa wote tafadhali naomba msaada wenu, kaka yangu ameibiwa pikipiki aina ya Fekoo, cc150 pale IFM, ni mwanafunzi alipaki pale nje ya geti akaingia kwenye kipindi kutoka hajaikuta, ila pikipiki zingine zilikuwepo. Imeibiwa leo mida ya saa3 asubuhi, ameshatoa ripoti police, tafadhali ushauri wenu ni wa muhimu sana.

Ushauri: Nataka Kutunga na Kuchapa Vitabu

jamiiforums.com - 2013-06-02 12:29:09 - Similar - Report/Block

Ninahitaji ushauri kwenu wana-JF. Nahitaji kutengeneza pesa kupitia utungaji wa vitabu halafu kisha baadae nikamilishe ndoto zangu za kuanzisha kampuni ya ushauri elekezi katika masuala ya ukandarasi. Ninao uwezo wa kutosha wa kutunga vitabu vya dini na vile vya fani nilizosoma vyuoni. Jambo linalonitatiza sina mtaji (fedha) ya kuchapa vi...

Kwa Tsh milioni 1.5 ni video kamera gani nzuri naweza kununua na nitapata wapi?

jamiiforums.com - 2013-04-10 09:40:51 - Similar - Report/Block

Kwa wenye uelewa tafadhali. Naomba ushauri pia juu ya kununua mpya au used kwa bei hiyo. Ikiwa kuna swali nitaweza kulijibu. Pia ikiwa kuna maelezo ya ziada kuhusu swala hilo la video kamera pia usisite kuyaweka hapa Asanteni!...

Msaada juu ya aina ya laptop ya kununua

jamiiforums.com - 2013-02-07 16:49:16 - Similar - Report/Block

Habari za jioni wanajamvi Naomba ushauri juu ya aina ya laptop ya kununua ikiwa nina laki sita mkononi kwa ajili ya laptop. Nimejaribu kuzunguka nikakuta kuna laptop aina ya samsung ambayo ni laki tano na tisini na tisa 5990000 mlimani city na nikaenda posta na kuona laptop ya toshiba ni 580,000. Sasa je kati ya SAMSUNG na TOSHIBA ipi ni...

nina 4 ya 29 nisaidieni kipi nifanye baada ya matkeo haya

jamiiforums.com - 2013-02-25 11:31:51 - Similar - Report/Block

nina 4 ya 29 na D sita na F ya math je lipi la msingi kwa sasa nilichukulie hatua naombeni msaada wenu tafadhali kama niku receit au kuna cha maana zaidi ya ku reciet...

Naomba msaada jamani....

jamiiforums.com - 2013-03-20 12:45:26 - Similar - Report/Block

Moderators na wengine tafadhali naombeni msaada jamani. Kuna mtu wa karibu na mimi anahama jiji la Dar es Salaam kurudi kwao kutokana na umri. Anataka kuuza eneo alilokuwa anamiliki ili kumwezesha kuanza maisha mapya nyumbani. Tafadhali tusaidieni jamani kumpata mnunuzi wa eneo hili. Atayewezesha kuuzwa kwa eneo hili atapewa kilemba fulan...

Msaada tafadhali wakuu

jamiiforums.com - 2013-05-04 17:14:51 - Similar - Report/Block

Habari zenu wakuu , eti madaktari na wataalamu wa JF naoba kuna uhusiano gani kati ya Hearing loss na ganzi za miguu .Maana nina sumbuliwa na hivi vitu viwili na hapa majuzi kuna watu wame niambia vina uhusiano yaani eti baadhi yawatu wenye hearing loss hutokana na ganzi ya miguuni mwao na kama ikiisha kuna uwezokano wa kusikia vizuri .ET...

How to unlock Phoenixbios blocked Menu....

jamiiforums.com - 2013-04-22 11:26:36 - Similar - Report/Block

Hi, Ninatumia laptop ya Gateway inatumia Bios ya Phoenix, kwenye Advance Menu kuna iterm 3 tu .... nashindwa kubadilisha vitu vingi kama Hdd Mode from RAID to IDE... msaada tafadhali!!...

evolveStar Join

Mafuta ya Ndevu

jamiiforums.com - 2013-02-28 15:59:11 - Similar - Report/Block

Wa JF ninataka ushauri wenu kuhusu ndevu, Mimi nimebahatika kuwa na ndevu nyingi sana, yaani nisiponyoa baada ya wiki nzima nakuwa na madevu balaa,Tatizo kazi yangu haniruhusu kuwa na ndevu, kwa hiyo nyoa kila mara Swali langu ni hivi, kila nikinyoa ndevu mapele yanaota sana, nimejitahidi kutumia after shave haisaidii kabisa, Vile vile ni...

naombeni ushauri wa haraka

jamiiforums.com - 2013-05-16 18:08:24 - Similar - Report/Block

naombeni msaada wanajamvi. mimi nimsichana naombeni ushauri mwenzenu nikiwa katika mahusiano haichukui mda namchukia bf nitakae kuwa nae tena kila mda natamani kumuacha na nitafanya mbinu zote ili kuhakikisha tunaachana baada ya kuachana nakaa mda najutia maamuz hali hyo imenitokea miaka mingi sasa. nimejikuta nikipoteza wachumba wengi.na...

Calculation of fixed account interest rates

jamiiforums.com - 2013-03-01 10:05:04 - Similar - Report/Block

Hi wanaJF, Naomba msaada. Nimejaribu kukokotoa interest rates za fixed account kwenye bank moja hapa nchini kwa kutumia nested if function kwenye excel. Lengo langu, kama sehemu ya kujifunza MS Exel, ni kupata formula moja ambayo itafaa kwa viwango vyote vya pesa. Imekubali kwenye category mbili za juu kwenye document ya excel iliyoambata...

Msaada kwa mwenye info

jamiiforums.com - 2013-05-21 13:47:10 - Similar - Report/Block

Naomba kwa mwenye namba za Mh. Mulugu Naibu waziri wa Elimu tafadhali nina pressing issue au Waziri Mh.Dr.Kawambwa tafadhali . Asanteni sana...

Tafadhali naomba kufahamishwa..

jamiiforums.com - 2013-03-18 10:54:38 - Similar - Report/Block

Ni kitambo kidogo kimepita tangu idara ya uhamiaji kutoa tangazo la nafasi ya kazi ya ukoplo wa uhamiaji kupitia gazeti la mwananchi.nilituma maombi lakini bado sijafahamu kuwa majibu watatuma katika anwani niliyotumia au watatangaza tena.kwani katika tovuti yao ya Welcome to the Official Website of Immigration Services Department of Tanz...

Mafuta ya ubuyu!

jamiiforums.com - 2012-08-05 11:23:11 - Similar - Report/Block

Ndugu kuna mtu anauza mafuta ya mbegu za ubuyu, kati ya Tsh 40,000 na 60,000. Swali je nini kimeyapa mafuta haya thamani kubwa kiasi hicho kwa muda mfupi? Pia naambiwa matumizi ni kuyala mabichi na si kupukia! Ni kweli yana medicinal values kama inavyodaiwa? Au ni upepo tu kama wa ngetwa 3, ngoka 11 na babu wa samunge? Msaada tafadhali!...

Jaman nina upungufu wa White Blood Cells mwilini nitaziongezaje??

jamiiforums.com - 2013-04-25 14:56:08 - Similar - Report/Block

Jaman naomben msaada wa ushauri,tiba, dawa, au chakula na nk maana vipimo vya mara mwsho tar 12/04/013 ilionesha WBC 2.5 _abnomal kawaida inatakiwa kuanzia 4.0 hadi 11.0 _nomal msaada unahitajika! Nawasilisha pia!!!...

News Alert: Nahitaji mkopo wa tshs 2 milioni

jamiiforums.com - 2013-03-13 09:51:43 - Similar - Report/Block

nahitaji mkopo wa shilingi milioni mbili, kama kuna mtu yupo tayari kunisaidia tafadhali tuwasiliane kupitia 0714021078 tuweze kuongea zaidi na kufikia makubaliano na mambo ya msingi... tafadhali sana...

Kuosa mpangilio wa hedhi msaada tafadhali

jamiiforums.com - 2013-02-25 14:22:39 - Similar - Report/Block

Hongera kwa majukumu na pole kwa uchovu wa wikiend. Mie ni mwanamke wa miaka thelathini na mmjo 31). Nimevunja ungo nikiwa na umri wa miaka 16 na nikiwa kidato cha tatu. Sasa tangu nivunje ungo sina kabisa mpangilio mzuri kwani inafika wakati nakaa hata miezi sita bila kupata hedhi, na kuna wakati nilikuwa nikipata inakuwa ni mfululizo ha...

Msaada Tafadhali

jamiiforums.com - 2013-02-12 15:45:01 - Similar - Report/Block

habari zenu wakuu. Naomba msaada kwa members wa morogoro wing, nimehamishiwa moro kikazi, naomba msaada kwa anaemjua dalali wa nyumba anipatie namba zke. Or kwa anaeweza kunisaidia kupata chumba na sebule yenye choo ndani. Plsss ni PM tulonge. Hope moro wing mtanipokea member mwenzenu. Kwa heri Dar wing Will miss u...

Msaada juu ya upatikanaji na Bei ya mbegu za pamba!!

jamiiforums.com - 2013-02-06 15:33:50 - Similar - Report/Block

Habari zenu wana jamii.. Tafadhali naomba msaada wa habari kwa yeyote anayejua kuhusu upatikanaji na bei ya pamba kwa ajili ya kutungenezea mafuta!...

Msaada-kuongeza na kuimarish mbegu za kiume

jamiiforums.com - 2013-05-08 09:56:40 - Similar - Report/Block

Wanajamvia,naombeni msaada wa vitu vya kutumia ili kuongeza wingi na kuimarisha mbegu za kiume.Wenye uzoefu na ujuzi tujulisheni tafadhali.

NBC wamekwishaita kwenye usaili?

jamiiforums.com - 2013-03-04 14:30:24 - Similar - Report/Block

Wadau National Bank of Commerce mwezi January mwaka huu walitangaza nafasi nyingi za kazi na mimi ni mmojawapo niliyeomba moja ya nafasi hizi.Hadi sasa naona ni kimya,naomba kujuzwa kama wamekwishaita watu kwenye usaili au bado?Tafadhali mwenye taarifa kamili atujuze.

News Alert: Naomba ushauri kuhusu hili la dawa na pombe leo

jamiiforums.com - 2013-03-15 13:02:52 - Similar - Report/Block

Nimemaliza dawa za typhod juzi ucku sasa nimemisi sana pombe je nikinywa kuna tatizo naombeni ushauri wadau...

Msaada Tafadhali,mtoto anateseka

jamiiforums.com - 2013-04-09 19:15:27 - Similar - Report/Block

Wadau habari,jamani ndugu zangu nimekuja hapa jukwaani kuomba ushauri wenu,nina mwanangu ana miaka miwili,alikua hospital wiki iliyopita na alilazwa kwa siku tano kwa ajili ya malaria na asthma!wakamtoa siku ya jumamosi na kurudi nyumbani!cha ajabu toka jana usiku,mpaka hivi sasa mtoto analia tu mfululizo bila kustop,tumempeleka hospital...

msaada wana jamvi

jamiiforums.com - 2013-06-10 06:57:15 - Similar - Report/Block

habari za majukumu wana jamvi kiukweli nina tatizo hapa naombeni msaada wenu. kila nikiwasha laptop yang ina nambia activate window sasa sijui pakuanzia maana kuna muda nilijaribu kuna stage ikanambia enter your product keys na hata hizo keys zenyewe sijui ntazipata wapi ? kwa hyo wadau naombeni mnipe maelezo ya nini cha kufanya kutatua t...

Kwa nini wana Jf wanapenda kutoa ushauri?

jamiiforums.com - 2013-05-05 07:03:34 - Similar - Report/Block

Nimejaribu kuomba ushauri kwenye mablog/ mitandao mingine nimekutana na mambo haya:- A-hupewi ushauri B-watakuzodoa na kukucheka C- ama utapewa ushauri usiofaa Lakini hapa jamvini ni tofauti kabisa, wana respond kwa haraka, utakutana na utitiri wa ushauri na kila unaouangalia utakuvutia, kwa hili linanifanya nifikiri kuwa asilimia kubwa y...

Niende wapi na four ya 30??

jamiiforums.com - 2013-03-22 10:11:45 - Similar - Report/Block

Msaada kwenu wanajf. Nina four 30 sijui nifanye nini? Nahitaji kufahamu kama nikienda certificate nikachukue course gani ambayo itanisaidia kujiajiri mimi mwenyewe.

Mdogo wangu ana elimu hii anatafuta kazi

jamiiforums.com - 2013-04-12 07:11:07 - Similar - Report/Block

Habari za asubuhi wana jf nina mdogo wangu wa kiume by profession yeye ni Procurement and supply Management na qualification aliyo nayo ni Certified Procurement and Supplies Professional. Equivalent na Bachelor in Procurement and Supplies Management please kwa alie na nafasi ya kazi ya elimu yake nawaombeni mnisaidie aondokane na stress h...

Wanted: KIDDLE PAPERWHITE

jamiiforums.com - 2013-04-11 19:51:24 - Similar - Report/Block

Je hii device kwa Dar es salaam nitapata duka gani. Na je ni tsh ngapi?. Msaada Tafadhali nahitaji kwa haraka. Attached Thumbnails...

Naombeni msaada wa ushauri nasaha

jamiiforums.com - 2013-02-12 11:02:11 - Similar - Report/Block

Kwanza naomba mod usitoe uzi huu hapa kuna dada alikuwa ameolewa amekaa na mume wake 12 years ndoa ya kikristo hawakuwa na mtoto mwaka 2010 mwanaume alimshutumu wife kutokuwa mwaminifu akamfukuza bila hata nguo,na kagoma kumrudisha hadi leo walikuwa na vitu vingi nyumba maduka magari mwanaume hataki kutoa talaka maybe anaona watagawana v...

kioo cha gateway laptop

jamiiforums.com - 2013-03-21 09:27:26 - Similar - Report/Block

Habari wakuu Naombeni msaada nina laptop yangu imevunjika kioo cha juu. Je kuna uwezekano wa kubadilisha? Na itakuwa shi ngapi? Msaada please...

News Alert: nafasi ya masomo medical assistant na health records technician

jamiiforums.com - 2013-03-24 08:25:42 - Similar - Report/Block

kwa waliomaliza kidato cha nne au wanaowajua wamemaliza kidato cha nne.kuna nafasi ya kozi za medical assistant na health record diploma na certificates. Kwa maelezo zaidi tembelea: www.tihest.org...

Msaada...Dawa ya visiki shambani?

jamiiforums.com - 2013-04-11 17:14:25 - Similar - Report/Block

Tafadhali waungwana... Naomba msaada kwa yeyote anayefahamu dawa ya visiki shambani...

msaada kwa anae wajua hawa button pay

jamiiforums.com - 2013-06-11 23:26:59 - Similar - Report/Block

wadau naomba msaada wenu kuna hawa jamaa wa button pay wanatoa huduma za uwakala wa luku star times na vocha za kurusha na modem topup mitandao yote je kamishen zao zimekaaje na vp uhakika wao katika network...

msaada wa kuunlock HUAWEI e153..

jamiiforums.com - 2013-02-26 09:42:41 - Similar - Report/Block

wanaJF naomen mnisaidie namna ya kuunlock modem yang ya airtel huawei e 153 ntafanya...

Msaada namna ya kulipia kupitia online

jamiiforums.com - 2013-04-23 16:18:46 - Similar - Report/Block

Naombni msaada wa namna ya kulipia huduma mbalimbali kwa kutumia VISA CARD ya benki ya crdb kwa njia ya internet..Nimejaribu kuna taarifa kama CSC(card security Code) inapatikana wapi.

Discusion Law OUT

jamiiforums.com - 2013-04-19 15:53:33 - Similar - Report/Block

Naomba wanajf tunaosoma Law OUT tushirikiane katika discussion. walioready pse. ntameet aome costs if any. m in Dar kinondoni centre.Pia kama kuna mwalimu wa kutulead tuwasiliane kwa pm for negotiation.




dialogShowMessage!

Fill out the form you see below. Registration is free, fast and simple.
If you are already registered, sign in page login.


Web Site :
Required Field
First Name :
Required Field
Last Name :
Required Field
Email :
Required Field
Sex :
Required Field

evolveStar.com is free for ever !


evolveStar.com provides a search engine that allows you to gather information to write their own blog.


evolveStar.com enhances the sources displaying the logo of the site.


If you want to remove your site or you believe a site listed infringes copyright, please report it to: info@evolvestar.com


Specifies the subject copyright violation and the url of the page


evolveStar.com respecting the law DMCA (Digital Millennium Copyright Act) will immediately remove whatever its merits.


Next will be effectual and relevant checks.







Who We Are Partner Advertising Contacts Privacy terms Help & FAQ

© Copyright 2010-2017 Fabrizio Fichera. All rights reserved.