Quantcast








     

Haya tena afrika hakuna hiyoooooooo

jamiiforums.com - 2013-05-05 07:59:50 - Similar - Report/Block

KESHO ADMIN'S WOTE TUTATUMIA USAFIRI HUU KWENDA COCO BEACH!!!!!!!!!!....HIT LIKE KAMA TUMEBUNI KITU CHA UKWELI.

ALIYEKUWA CHAGUO LA mungu,nchi ya yumba yumba kama mlevi mikononi mwake.

jamiiforums.com - 2013-03-01 14:08:42 - Similar - Report/Block

elimu imeshuka udini umemea. Rushwa damudamu na wana chama chake nyakati za uchaguzi hakuna madawa maisha yageuka shubiri kwa wenye nchi. Hakuna ajira. Chama chake mapande mapande migomo ya madaktari,walimu,wanafunzi wa vyuo. Twiga wazima wazima wanaibwa kweupe mchana. Tembo wazima(hai)wabebwa kwenda mji wa karaji.pakistan. Madini yatoro...

afrika corp stick pin

warrelics.eu - 2013-06-02 07:13:02 - Similar - Report/Block

thoughts? WW 2 Germany Afrika Korps Badge Africa Trops Germán Medál Afrika | eBay Click to enlarge the picture...

Anataka pete yke au Roho yangu?.....sielewi

jamiiforums.com - 2013-03-17 19:11:08 - Similar - Report/Block

Hi!.........Jana alinipgia cm ckupokea kwakuwa bdo nilikuwa npo bze na wana Jf ili nipate mawazo.........leo kanipgia mishale ya saa 10 nakuniambia kuwa anataka tuonane cku ya kesho.Nmemwambia kesho sina muda na ht hvyo nisingependa kuonana nae.Alipokata cm nlimtumia sms kuwa nisingependa aongelee uhusiano maana umeshaisha zaid nimpe pete...

Maarifa, hekima na busara vinahitajika sana kesho kuhusu maandamano

jamiiforums.com - 2013-03-24 12:40:59 - Similar - Report/Block

Hakuna kitu muhimu sana katika suala zima la utawala wa nchi kama kutumia maarifa ya kuzaliwa, kujifunza darasani na nje ya darasa, pia kutumia hekima na busara kutatua shida na matatizo ya jamii unayoiongoza. Nawasihi sana viongozi wa CDM na Serikali kutumia maarifa, hekima na busara katika suala zima la maandamano ya kesho na ni vema vi...

Kuna king'amuzi chenye Emmanuel tv(TB Joshua)?

jamiiforums.com - 2013-02-26 05:39:16 - Similar - Report/Block

Nijuzeni wana jf kama kuna king'amuz chenye Emmanuel tv!naitamani sana hii chanel ila ndo hvyo tena nimechoshwa na hichi cha startimes hakuna hata channel yenye mvuto na ni scratching muda wote.kuna wakati waliweka Emmanuel tv mwakaja jana wakaitoa tena.

CHADEMA,maandamano kumg'oa Kawambwa ni leo au kesho?

jamiiforums.com - 2013-03-24 08:06:15 - Similar - Report/Block

Wadau naona kama kuna mkanganyiko wa tarehe rasmi ya maandamano kama ni leo tarehe 24/03/2013 au ni kesho tarehe 25/03/2013.Taarifa kwenye magazeti mbali mbali na hata hapa JF na ile ya idara ya habarii maelezo zinatofautiana. Nina wasiwasi wa upotoshaji wa makusudi kuhujumu maandamano haya! Wahusika tupeni ufafanuzi. Hatav hivyo, Radio f...

Narudia tena: Zama za barcelona zimekwisha (7-0) ni aibu kubwa.

jamiiforums.com - 2013-05-02 02:53:19 - Similar - Report/Block

Miezi mitatu iliyopita niliandika uzi kama huu. Mashabiki wa Barcelona mishipa ya shingo ilitaka kuwapasuka kwa ubishi na matusi kuitetea timu yao. Sasa Bayern Munich imewaonyesha ukweli wa hicho nilicho kiandika. 7 yai in aggregate noooo very shameful. Haya leten ubishi mwingine tena.

huyu kweli kauzu.

jamiiforums.com - 2013-03-18 17:46:30 - Similar - Report/Block

Katika kata moja huko mbeya, diwani mmoja aliitisha mkutano kwaajil ya kuchangishana pesa ili kujenga ukuta wa makaburi sasa diwan akatoa wazo kuwa kila mwananch atoe sh15000 sasa akauliza je kuna mtu ana swali, msela mmoja akanyanyuka akaanza kusema ivi tokea haya makabur yawepo hapa kuna maiti yoyote iliowahi kutoroka? diwani kimya. na...

Mwingira wa EFATHA awaita viongozi ya serikali ni washenzi

jamiiforums.com - 2013-05-05 08:21:12 - Similar - Report/Block

Haya anayasema saa hii wakati anatoa mahubiri yake hapa kanisani. Anadai ameonyeshwa serikali wamemtuma mtu aje hapa kanisani ku spy ndipo alipoanza wewe uliyetumwa ni mshenzi na mambo yako ni yakishenzi sababu waliokutuma ni washenzi. Haya ngoja nirudi kupata mahubiri nitarudi tena...

Sindrom Hilangnya Alat Kelamin Mewabah di Afrika

inilah.com - 2013-03-21 02:55:00 - Similar - Report/Block

Benua Afrika dikenal karena kepercayaannya pada hal-hal mistis, sihir dan ilmu hitam. Kepercayaan tersebut banyak memunculkan sindrom aneh yang dialami para warganya.

Mwigulu kuanika kila kitu bungeni kuhusu video ya Lwakatare

jamiiforums.com - 2013-04-11 18:05:29 - Similar - Report/Block

Nimepata taarifa kutoka kwa katibu wa mbunge wa Iramba kuwa kesho ataanika kila kitu kuhusu video ya LWAKATARE. HII IMEKUJA KUFUATIA MBOWE KUSEMA VIDEO IMETENGENEZWA. KESHO NDIO KESHO MWANAUME JASIRI ANAANIKA...

evolveStar Join

News Alert: Kenya yaziangukia nchi za afrika kumnusuru Kenyatta

jamiiforums.com - 2013-05-24 12:13:46 - Similar - Report/Block

kenya imeziomba nch za afrika kuisadia kuiomba mahakama ya kimataifa imfutie mashtaka ya uhalifu dhid ya binadamu rais uhuru kenyatta.imedai mashtaka hayo yanaweza kuhataria hal ya aman.mahakama hiyo ambayo imekuwa ikilalamikiwa kuwa imeonekana ikiwashughulikia zaid viongoz wa afrika. source radio one...

Haya tena kwa wale wanaotaka kusafiri ulaya kuja kikazi au kimaisha

jamiiforums.com - 2013-04-10 01:15:23 - Similar - Report/Block

Habari zenu WAkuu ninatoa Offer kama kuna watu wanaotaka kusafiri kuja Ulaya kimaisha au kikazi wawasiliane na mimi nitaweza kuwasaidia kupata viza ili mradi walipe gharama za Pesa ukiitaka nitumie barua ya pepe Email Address yangu hii hapa fewwgoodman@hotmail.com haya mnayetaka maisha ya nje kazi kwenu nafasi ndio hiyo ninawasubirini ma...

Mh.MNYIKA HII SI SAWA.

jamiiforums.com - 2013-03-15 17:56:34 - Similar - Report/Block

Mh.Kamanda J.Mnyika mbunge wa Ubungo. Nimesikiliza WAPO RADIO kipindi cha yaliyotokea ambapo msaidizi wa mbunge akitoa tamko kuhusiana na kuwepo maandamano ya kesho kinyume na tanazo la jana la kamanda wa polisi mkoa Kindoni kusitisha maandamano hayo. Mi nadhani itakuwa sio busara tena kuwashawishi wananchi kuendelea na maandamano ilhali...

Maandamano yatapita barabara hizi-Arusha

jamiiforums.com - 2013-03-23 18:59:05 - Similar - Report/Block

Maandalizi yote ya maandamano makubwa ya kumngoa Kawambwa yamekamilika,tunaanzia Philips,saa nne asubuhi,kupitia Barabara ya Afrika mashariki,Police line,Makongoro,Uhuru na kuhitimishwa kwa mkutano mkubwa wa hadhara viwanja vya Kilombero,natoa wito kwa wananchi wote kujitokeza kwa wingi. Hakuna kulala hadi kieleweke...

Kesho tar 3/5/2013 ni hukumu ya rufaa ya Ubunge jimbo la Igunga:Tabora

jamiiforums.com - 2013-05-02 18:57:45 - Similar - Report/Block

Kesi iliahirishwa hadi tar. 3/5/2013 ambayo ni kesho. Na CCM walikuwa wamechelewa kupeleka ushahidi wa rufaa yao, hivyo huenda kesi ikafutwa na Kafumu akaendelea kubaki kuwa raia wa kawaida na jimbo kuwa wazi. Mlioko Tabora tunaomba uptade zenu kesho mtujuze kinachojiri hapo mahakamani.

News Alert: Matokeo ya kidato cha nne kutoka muda wowote kuanzia sasa

jamiiforums.com - 2013-02-07 16:53:43 - Similar - Report/Block

Kwa mujibu wa baraza la mithiani kama mambo yataenda kama yalivyopangwa...kesho matokeo ya kidato cha nne yatatoka na kwa taarifa za awali wasichana wameng'ara zaidi ya wavulana wakati huo huo shule za private zimezidi kuwa juu kuliko zile za serikali tena za kata...!

Mchumba wangu huyo amependeza jamani?

jamiiforums.com - 2012-09-14 01:13:29 - Similar - Report/Block

Haya tena angalieni Mchumba wangu alivyopendeza jamani mumempenda...

Ushauri wa bure kwa Gerald HANDO & PJ

jamiiforums.com - 2013-03-25 10:25:48 - Similar - Report/Block

Ushauri wa bure kwa Gerald HANDO & PJ, katika maisha yenu ya kila siku, hususani kikazi, msisahau PROFESSIONALISM (WELEDI) amabao mmekuwa mkipiga domo bila ninyi wenyewe kutilia maanani au japo kuonyesha mnafanya kazi kwa weledi. Nashangaa sana na siachi kumaliza kushangaa, leo asubuh wakati wa kuperuzi na kudadisi umekwisha, Gerald anaan...

Mbowe, John Mrema, Kigaila kuunguruma Mwanza kesho

jamiiforums.com - 2013-02-18 12:10:59 - Similar - Report/Block

Mwenyekiti wa Chadema taifa, Freeman Aikael Mbowe, a.k.a Kamanda wa ANGA, kesho anatarajiwa kuunguruma jijini Mwanza katika mkutano mkubwa utakaofanyika viwanja vya FURAHISHA. Viongozi wengine watakaowasha moto hiyo kesho ni Mkurugenzi wa Halmashauri na Bunge wa Chadema, John Mrema, Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa CDM, Alfred Rwakatare...

Haya ni Matokeo ya Kutokuwa na Bunge !

jamiiforums.com - 2013-02-27 13:39:43 - Similar - Report/Block

Serikali kwa sasa haina chombo cha kuisimamia. Bunge limekuwa kama kikao cha kawaida cha CCM. Hayayanathibitishwa na hatua za serikali kuunda tume kujichunguza kila linapotokeajanga. Lakini pia serikalihuwa haistushwi na janga lolote linalotokea kwa kuwa hakuna chombo chakuiwajibisha Serikali huzima moto kwa kuufunika na ungo, (migogoro y...

Chadema chama changu naomba kuwashauri

jamiiforums.com - 2013-03-24 06:39:16 - Similar - Report/Block

Kwanza nawasalim pili naomba kuwashauri kwakuwa polisi wamezuia maandamano yetu ya kesho kwa visingizio mbalimbali ikiwemo ya mchina kuja tanzania na ccm kufanya maandamano kesho hiyohiyo naomba nishauri yafuatayo kesho tuwaachie ccm waandamane na mchina aje tanzania sisi tupange maandamano yetu siku nyingine na nashauri yawe baada ya pa...

Maudhui ya kitabu cha "animal farm" yanatimia katika bara la afrika

jamiiforums.com - 2013-04-25 12:14:34 - Similar - Report/Block

WANYAMA waliokuwa wanaishi katika nchi yao ya ANIMAL FARM walikuwa na matumaini makubwa sana ya maisha yao mapya ya UHURU wa kujitawala na kujiamulia mambo yao wenyewe baada ya kuupindua utawala wa BINADAMU katika nchi yao ya "ANIMAL FARM" lakini matarajio yao makubwa yaligeuka ghafla na kuwa kadhia ndani ya muda mfupi tu baada ya kujipat...

Ujumbe wa mwisho wa Kevin Carter

jamiiforums.com - 2013-03-21 00:29:18 - Similar - Report/Block

Haya yalikuwa maneno ya Kevin Carter, mwanahabari mpigapicha wa Afrika Kusini aliyejiua 27 Julai mwaka 1993 kwa sumu ya kaboni-monoksaidi. Quote: "depressed . . . without phone . . . money for rent . . . money for child support . . . money for debts . . . money!!! . . . I am haunted by the vivid memories of killings & corpses & anger & p...

Atukanae wazazi-ni mkora!

jamiiforums.com - 2013-03-18 11:44:34 - Similar - Report/Block

Mabwana na Mabibi, Inasikitisha sana humu ndani ya JF baadhi ya wakora wanavyodhihaki na kuwatusi Viongozi tena waliopata Ridhaa ya Wananchi. Halafu wanasubiri VYAMA vyao vishike madaraka ya NCHI. Wanasahau kwamba hao wapambe wao kesho ndio watakuwa Viongozi pia. Je, wakati huo watawatukana pia? UKIMTUKANA BABA YA MWENZIO NA BABA YAKO ATA...

Tafadhali naomba kufahamishwa..

jamiiforums.com - 2013-03-18 10:54:38 - Similar - Report/Block

Ni kitambo kidogo kimepita tangu idara ya uhamiaji kutoa tangazo la nafasi ya kazi ya ukoplo wa uhamiaji kupitia gazeti la mwananchi.nilituma maombi lakini bado sijafahamu kuwa majibu watatuma katika anwani niliyotumia au watatangaza tena.kwani katika tovuti yao ya Welcome to the Official Website of Immigration Services Department of Tanz...

Niambie maana kwa awezae kufahamu

jamiiforums.com - 2013-03-07 11:12:05 - Similar - Report/Block

Bahari kitu kibaya,haiwezi aminika Bahari si km kwaya,unacheza ukicheka Bahari haina haya,kwa kile inachitaka Hii ni bahari gani? Kuna wanyama wakali,baharini watajika Wengine twala kwa wali,pale tunapowashika Tena huwa ni halali,popote wanatajika Hii ni bahari gani?...

Matokeo kidato cha nne 2012 kutangazwa tena wiki hii

jamiiforums.com - 2013-05-13 11:04:22 - Similar - Report/Block

Serikali yaahidi kukamilisha na kuyatangaza tena wiki hii. Source tbc habari na uhakika.

Tetesi: Bendera Nusu Mlingoti

jamiiforums.com - 2013-02-26 19:50:49 - Similar - Report/Block

Baada ya taarifa za taifa la kesho kufeli kutangazwa rasmi. Wadau wengi wameomba bendera ya taifa ipepee nusu mlingoti kwa siku tatu. Asilimia 90 ya taifa la kesho kufeli ni janga na pigo kubwa kwa taifa. Taifa zima linazizima kwa huzuni na si vyema tukaendelea kama hatuoni ama kuutambuwa huu msiba. My take Hilo nalo neno.

Tetesi: Utupaji wa nguo za ndani

jamiiforums.com - 2013-02-26 12:01:39 - Similar - Report/Block

Hi all................... Kama mjuavyo nguo za ndani (bra na chu.pi hasa za kina dada) ni nguo ambazo huwezi kuzigawa baada yakuwa zimechoka ama huzihitaji tena. Haya ndo nauliza baada ya hizo nguo kuchokaama kutohitajika huwa mnazitunza wapi ama kuzitupa wapi make juzi katinimekutana na mjadala kuhusu utupwaji wa nguo hizooooo!!!!! Mwing...

Haya wadada kumekucha!!!!! Hata ukibisha!!!

jamiiforums.com - 2013-03-20 12:45:16 - Similar - Report/Block

Haya wadau mnasemaje kwenye hii? Attached Thumbnails...

Boflo anakuita huyu mpenzi

jamiiforums.com - 2013-05-05 08:10:08 - Similar - Report/Block

Boflo chukuwa tena huo Mgogoro wa Yanga..............Taarabu hiyo tena...

Njelu Kasaka: Tusichague Garbage 2015

jamiiforums.com - 2013-02-25 13:33:30 - Similar - Report/Block

Katika kipindi cha This week in perspective cha ijumaa iliyopita. kulikuwa na mjadala juu ya machafuko yanayotokea nchini kujua chanzo, na nini cha kufanya. washiriki walikuwa Dr Kitine, Dr Bana, Njelu Kasaka na Prof Mpangala. Hoja nyingi zilizungumzwa lakini chanzo kikubwa ilionekana ni udhaifu wa serikali "lack of rule of law". watu wan...

Mwanza: LOWASSA atua Mwanza kuongoza harambee ya VIKOBA kesho!

jamiiforums.com - 2013-02-28 14:12:19 - Similar - Report/Block

Waziri Mkuu aliyejiuzulu, Edward Ngoyai Lowassa ametua ndani ya Mwanza kwa ajili ya kuongoza uchangiaji wa fedha za akina mama wajasiliamali jijini Mwanza hapo kesho. Baadhi ya wanasiasa na viongozi wa Serikali wamempokea airport na kumsindikiza hadi kwenye hoteli moja kali jijini hapa!.

M bunge huyu !!!!

jamiiforums.com - 2013-04-23 16:37:23 - Similar - Report/Block

Siku za karibuni nilipata fursa ya kusafiri na msafara wa maiti kuelekea Ifakara kijiji cha Mngeta nikitokea Kilimanjaro hospitali ya KCMC. Nilijionea uzuri na utajiri wa rasilimali mbalimbali ikiwemo ardhi yenye rutuba sana Wilayani Kilombero. Kilichonishangaza sana ni kuwa watu wa maeneo hayo wako nyuma sana kimaendeleo.Ukosefu wa miund...

Ny imperialisme, nytt kappløp om Afrika

diskusjon.no - 2013-04-23 19:35:16 - Similar - Report/Block

Hei. Jeg ønsker å lese mer om dagens imperialisme i Afrika, altså hvordan Kina og andre stormakter driver en form for imperialisme, sammenlignbar den tidligere imperialisme, og lurer på om noen har forslag til litteratur/publikasjoner? Har funnet en god del, men dersom noen har lest noe de mener kan være nyttig ville jeg satt stor pris på...

Abdallah Bulembo: Kamwe! Kawambwa na Katibu Mkuu wizara ya Elimu hawatajiuzulu.....

jamiiforums.com - 2013-03-17 18:40:05 - Similar - Report/Block

Mwenyekiti wa jumuiya ya wazazi taifa, Alhaji A. Bulembo! amesema Waziri wa Elimu na Katibu wa wizara hiyo hawatajiuzulu kwa kushinikizwa na maandamano ya Chadema 25 Mach. katika majiji ma 4! Haya sasa! CCM hawa hapa tena, wanaridhika na ziro kibao!.

Naenda ku promoti bendi.

jamiiforums.com - 2013-05-03 13:47:03 - Similar - Report/Block

Kesho saa nitakuwa iramba -singida wenyeji wa hapo wanamsemo wao usemao iramba nkolo kukela etanzania (iramba kubwa zaidi ya tanzania) nitakuwa na wasanii wa bendi ya msondo ngoma, badao natatizwa na namna nitakavyo kuwa nikiitangaza bendi hiyo ktk P.A kuna mwenyeji wangu kanidokeza kuwa iwapo nitapiga p.a huku nikiitaja bendi hiyo kwa ji...

US-Drohnenangriffe laut Medien von Deutschland aus gesteuert

antenne1.de - 2013-05-31 15:29:30 - Similar - Report/Block

Berlin (dpa) - Die USA steuern ihre umstrittenen Drohnenangriffe in Somalia nach Medienberichten auch von Deutschland aus. Vom Afrika-Kommando der US-Streitkräfte in Stuttgart und vom Luftwaffenstützpunkt Ramstein aus werden demnach Einsätze in Afrika geplant und unterstützt. Das berichteten die «Süddeutsche Zeitung» und das ARD-Magazin «...




dialogShowMessage!

Fill out the form you see below. Registration is free, fast and simple.
If you are already registered, sign in page login.


Web Site :
Required Field
First Name :
Required Field
Last Name :
Required Field
Email :
Required Field
Sex :
Required Field

evolveStar.com is free for ever !


evolveStar.com provides a search engine that allows you to gather information to write their own blog.


evolveStar.com enhances the sources displaying the logo of the site.


If you want to remove your site or you believe a site listed infringes copyright, please report it to: info@evolvestar.com


Specifies the subject copyright violation and the url of the page


evolveStar.com respecting the law DMCA (Digital Millennium Copyright Act) will immediately remove whatever its merits.


Next will be effectual and relevant checks.







Who We Are Partner Advertising Contacts Privacy terms Help & FAQ

© Copyright 2010-2017 Fabrizio Fichera. All rights reserved.